เมษายน 09, 2020, 02:19:40 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: SMF - Just Installed!

+  กัญญาภัค เวปบอร์ด
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป
| |-+  แสดงความรู้สึกผ่าน Kanyapak บอร์ด - แนะนำ ติชม
| | |-+  Re: ขอบคุณพี่อาร์ม ที่พาเที่ยว
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Re: ขอบคุณพี่อาร์ม ที่พาเที่ยว  (อ่าน 4481 ครั้ง)
ปลา
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 06:35:10 PM »

ขอขอบคุณพี่อาร์ม ผ่านเว็บบอร์ดนะคะ

ไปเที่ยวคราวนี้ ต้องกลับมาลดน้ำหนัก ที่แรกนึกว่าไปอยู่กับป่าจะผอม ต้งใจเลยนะว่าจะไปลดน้ำหนัก แต่ที่ไหนได้ น้ำหนักขึ้น พี่อาร์มเลี้ยงดี จริงๆ

ใครที่กำลังจะเที่ยวน้ำตกทีลอซู แนะนำพักที่นี่นะคะ กัญญาภัค การ์เด้น รีสอร์ท พี่อาร์มบริการดีจริงๆๆ ราคาไม่แพงด้วยค่ะ เพิ่งกลับมา ไปเมื่อวันที่ 17 สิงหาคม ตอนแรกล่องแก่งสนุกมาก ได้เห็นธรรมชาติที่ยังเป็นป่าค่อนข้างสมบูรณ์ ฟังเสียงนก ชมหน้าผา (ลืมบอกไป ได้มือพายฝีมือดีด้วยนะเนี่ย พี่อาร์มจ้า พี่เค้าลงมือพายเงเลยนะ) แต่เราก็ขอลองพายด้วยนะ สนุกดี แต่เมื่อยแขน แล้วก็เดินขึ้นไปที่จุดพัก โอ้โห 9 กิโล คนอื่นเดิน 3 ชม. เราเดินไป 5 ชม. 555 ที่สำคัญไกด์ที่ไปด้วยไปนอนรอกางเต้นท์ให้แล้วอ่ะ พี่แกเดินยังกะวิ่ง สุดยอด แต่อีคนนี่สิ ขึ้นไปถึงพร้อมกัน เหนื่อยพอกัน พี่อาร์มยังไปโชว์ฝีมือทำกับข้าวให้กินอีก ว้าววววๆๆ อร่อยด้วยนะ มื้อใหญ่เลย อิ่มแล้วก็นอน... พอตอนเช้าตื่นขึ้นมา ได้กินข้าวต้มท่ามกลางป่าเขาที่เป็นธรรมชาติสุดๆ อร่อยมากๆๆๆ แล้วก็เดินไปอีกประมาณ 1.5 กิโล เข้าไปเล่นน้ำตก ระหว่างทางก็ได้ยินเสียงน้ำตก ใจก็เริ่มเต้นแรงนะ เพราะเสียงดังมาก ตอนเดินเข้าไปใกล้ๆ พอไปถึงนะ หายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้ง ที่เดินขึ้นมาอ่ะ สวยงามและยิ่งใหญ่ จริงๆด้วย...

ขอบคุณพี่อาร์มนะคะ ที่ดูแลเป็นอย่างดี อิ่มหมีพลีมัน พุงพลุ้ยกลับมาลดต่อเองที่พัทยา เที่ยวคราวนี้สนุกมากค่ะ
ปลา
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 06:39:01 PM »

ลืมไป เพื่อนๆ ที่กำลังจะจองทัวร์ไปเที่ยวทีลอซู

พี่อาร์มฝากมาบอกว่า มีโปรโมชั่นนะคะ จองทัวร์วันนี้ ถึง สิ้นเดือน กันยายน

ลดพิเศษ 10 คน 30,000 บาท เอง ไปกลับ กทม.-ทีลอซู เลยนะ คุ้มๆๆๆ

รีบจองกันนะคะ
p arm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 07:02:50 PM »

ขอบคุณ น้องปลานะครับ พี่และทีมงาน ยินดีรับใช้ครับ

หวังว่าจะกลับมาเที่ยวน้ำตกทีลอซูและมาพักที่ กัญญาภัค อีกนะครับ
p arm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 07:05:11 PM »

ขอบคุณน้องปลานะครับ พี่และทีมงานยินดีให้บริการครับ

คราวหน้า มาเที่ยวซื้ออาหารทะเลมาฝากคนดอยบ้างนะครับ อิอิ (ล้อเล่นคร้าบบบ)
p arm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 07:06:48 PM »

ขอบคุณน้องปลานะครับ พี่และทีมงานยินดีให้บริการครับ

คราวหน้า มาเที่ยวซื้ออาหารทะเลมาฝากคนดอยบ้างนะครับ อิอิ (ล้อเล่นคร้าบบบ)
หน้า: [1] พิมพ์